[Giới thiệu] Tủ sách tin học

Discussion in 'Giới thiệu, hướng dẫn' started by duyanh_14, Mar 15, 2017.

1. duyanh_14

duyanh_14 New Member

Chào mọi người ạ. Đây là một trong những tài liệu trong serie chia sẻ kiến thức của em. Hy vọng mọi người sẽ ủng hộ :).
    Link:
    (Click vào chữ Link ạ)
    Trong này đa số tài liệu là file đuôi prc nên mọi người có thể tải phần mềm Mobipocket Reader để đọc ạ :D
    Với lại cho em hỏi có cách nào để thêm icon vào diễn đàn không ạ? Vì em thấy nó hơi ít, và cũng chưa đủ để diễn tả hết các cảm xúc ạ :oops:
  2. Phạm Quang Quyền

Phạm Quang Quyền Moderator Staff Member

Cảm ơn em vì đã chia sẻ tài liệu và có ý kiến về tổ chức diễn đàn. Tuy nhiên, đây là diễn đàn để cộng đồng các thành viên thư viện chia sẻ về những phần mềm (chủ yếu là cách thức sử dụng, triển khai và phát triển dựa trên nền tảng phần mềm mã nguồn mở (chỉ 3 loại chính: DSpace, koha và Vufind (chưa nhiều), moodle (chưa nhiều)). Vì vậy các biểu tượng cảm xúc cũng không nhất thiết phải quá nhiều. Các tài liệu điện tử, nếu em có và liệt kê những chủ đề có thể và đảm bảo tính bản quyền hợp pháp, thầy sẽ cung cấp 1 bộ sưu tập trên DSpace thư viện trường để em up tài liệu lên đó, nếu tính hợp pháp chưa rõ ràng thì thầy sẽ cung cấp cho em 1 bộ sưu tập trên hệ thống DSpace thực nghiệm để lưu trữ và sử dụng cho những ai quan tâm.
    Một lần nữa xin TM. Ban quản trị diễn đàn cảm ơn em!
    duyanh_14 likes this.
  3. duyanh_14

duyanh_14 New Member

Em cũng xin cảm ơn những góp ý của Thầy ạ. Tài liệu của em đa số là ebook thôi chứ cũng ko có gì đâu ạ ._.
    nguyenquocuy likes this.
  4. nguyenquocuy

nguyenquocuy Administrator Staff Member

Cám ơn em. Chia sẻ rất nhiều tài liệu thú vị.
    Vì trang này cũng khá nghiêm túc (chắc toàn người già) nên anh cũng không quan tâm lắm đến mấy vụ icon (cái này toàn là mặc định của phần mềm thôi e :)
    duyanh_14 likes this.
  5. duyanh_14

duyanh_14 New Member

Vầng :)) Người trẻ trong này hình như cũng chỉ có mỗi em ._.

Share This Page