Lỗi đang tải tài liệu cá nhân

Discussion in 'Hỏi đáp về Dspace' started by .::Jin_IT::., Apr 17, 2017.

1. Hehehehe, chạy ant update à? Không chết được đâu, các file config nó đều lưu lại bên cạnh mà. Làm lại tý cho chắc tay.
    Ps: Em có xem ngày giờ trước khi chạy không. Hôm nay là ngày đẹp hay ngày xấu?
  2. .::Jin_IT::.

.::Jin_IT::. Member

Làm lại thì chắc chắn hôm nào đấy e sẽ làm lại a ah, nhưng ko phải hôm nay, hôm nay e phải show hàng rồi, giờ chỉ còn cách ghép thử máy file cũ lại thôi ah
  3. Em chỉ cần rename lại file dspace.cfg.bak thành dspace.cfg là nó có thể chạy tạm ổn. Sau đó em thực hiện lệnh dspace index-discovery và dspace index-lucene-init
    Hôm nay phải show hàng à. Come on
  4. .::Jin_IT::.

khả năng là vẫn bị lõi cũ ko hết đc a ah
  5. Nếu thế chắc là còn "public" ở đâu đó rồi. Em để ý là trong Tomcat có lưu tại localhost dữ liệu cũ không.
    Em clear cache tomcat đi, và cho tomcat khởi động lại. Nếu không được thì em nâng cấp lên bản 5.4 hoặc 5.5. Trong file collection.java của bản 5.4 anh đã kiểm tra lỗi đó được fix rồi.
  6. .::Jin_IT::.

A @Tran huu Trung e đã lên bản 5.6, sau đó e bỏ hết public ở các biến trong class Colection đi nhưng sau khi cài đặt xong thì ngay cả Admin cũng ko có quyền đang tải tài liệu cá nhân a ah, đã thế tìm kiếm danh sách member cũng bị lỗi luôn mới đau chứ
  7. @.::Jin_IT::. Ok E. Anh với E cùng sửa xem sao. Em có cài teamview không
  8. OK E, Tiếp tục nhé
    Last edited: Apr 27, 2017

Share This Page